Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAAG 2.1 85S/SubSAAG/Logitech/Dowsil/Sparko5x/Aconatic เปิดลดราคา ปิด 7/4/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAAG 2.1 85S/SubSAAG/Logitech/Dowsil/Sparko5x/Aconatic เปิดลดราคา ปิด 7/4/62 21.21.21

1.SAAG ลำโพง 2.1 82S Speaker 820W
    ไม่มีขาตั้งนะครับ
    ลำโพงตัวเล็ก กาวมันหลุด ผมไม่กล้าแกะ กลัวพัง ไม่มีผลกับการใช้งานนะครับ
    สีออกเหลืองแล้ว แต่ไม่ถึงกับเหลืองเข้ม
    วูลลุ่มเดิม หายไปอันนึง ผมใช้ของตัวอื่นสีดำเสียบไว้แทนครับ
    ความเห็นส่วนตัว
    เสียงแหลมพุ่งมากเสียงดีเลย
    เบสมวลใหญ่ เยอะจนบวม ไม่กระชับ เป็นแบบนี้ครับในรุ่นนี้
    แถมสาย RCA - 3.5mm. ของ Nokia ให้ครับ เฉพาะสายก็ร้อยกว่าแล้วครับ

ประกัน 7 วันครับ
    เปิดมีราคานิดนึงครับ เปิด 400 ปิดด่วน 500 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +100 หนักมาก บอกเลย

รีวิว

2.SAAG ลำโพง 2.1 ตัวน้อยๆ มีแต่ตัวซับอย่างเดียวนะครับ
    จุดเด่นของรุ่นนี้ เบสไม่ต้องสนใจ เสียงแหลมเพราะจริงๆ ไปหาดอกเสียงแหลมใส่กันเองนะครับ แนะนำ 5W เสียงพุ่งแน่นอน
    มีแจ็ค 3.5 mm. เอาไว้ต่อดอกลำโพงตัวลูกให้ครับ
    สภาพยังสวยๆครับ ดอกเบส 3 นิ้ว

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +70

3.ลำโพงคอม Logitech S-150
    เสียงใสปกติ ปุ่ม เพิ่ม-ลดเสียง ปกติ ปุ่ม Mute ปกติ
    มีร่องรอยบ้างครับ
    เสียบ USB ผมใช้ Win10 ออโต้ไดร๊เวอร์เลยครับ

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

4.ซิลิโคน ใส Dowsil
    ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    หมดอายุ MAY 2020

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิด 7 ชุด ชุดละ 3 หลอด เปิดชุดละ 100
    4.1
    4.2
    4.3
    4.4
    4.5
    4.6
    4.7
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 ได้หลายชุด + เพิ่มชุดละ 10 บาทครับ

5.X5 SPARKO น้ำมันอเนกประสงค์ ขนาด 400 ml.
    น้ำมันอเนกประสงค์ X5 SPARKO สำหรับงานอุตสาหกรรม, งานรถยนต์ และใช้ภายในบ้าน
    ขจัดสนิม, ป้องกันสนิม, คลายสกรู น๊อต
    หล่อลื่นชิ้นส่วนที่ฝืด บานพับ หรือชิ้นส่วนที่มีการเคลื่อนไหว
    ไล่ความชื้นในระบบไฟ ขั้วแบตเตอรี่ จานจ่ายในรถยนต์
    เหมาะสำหรับใช้ในการหล่อลื่นภายนอก เช่น รถยนต์, จักรยานยนต์, เครื่องจักรและอุปกรณ์เครื่องใช้ภายในบ้าน
    แทรกซึมได้อย่างรวดเร็ว ไม่มีกลิ่นฉุน
    หัวฉีดออกแบบพิเศษให้สามารถใช้ได้จนหมดกระป๋องทำให้คุ้มค่าต่อการใช้งาน

ประกันว่าถึงมือกระป๋องไม่แตกครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

6.X5 SPARKO น้ำมันอเนกประสงค์ ขนาด 200 ml.
    กระป๋องเล็กกว่าด้านบน
    น้ำมันอเนกประสงค์ X5 SPARKO สำหรับงานอุตสาหกรรม, งานรถยนต์ และใช้ภายในบ้าน
    ขจัดสนิม, ป้องกันสนิม, คลายสกรู น๊อต
    หล่อลื่นชิ้นส่วนที่ฝืด บานพับ หรือชิ้นส่วนที่มีการเคลื่อนไหว
    ไล่ความชื้นในระบบไฟ ขั้วแบตเตอรี่ จานจ่ายในรถยนต์
    เหมาะสำหรับใช้ในการหล่อลื่นภายนอก เช่น รถยนต์, จักรยานยนต์, เครื่องจักรและอุปกรณ์เครื่องใช้ภายในบ้าน
    แทรกซึมได้อย่างรวดเร็ว ไม่มีกลิ่นฉุน
    หัวฉีดออกแบบพิเศษให้สามารถใช้ได้จนหมดกระป๋องทำให้คุ้มค่าต่อการใช้งาน

ประกันว่าถึงมือกระป๋องไม่แตกครับ
    เปิด 3 กระป๋อง รายการละ 1 กระป๋องครับ
    เปิดกระป๋องละ 50
    6.1
    6.2
    6.3
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

7.Center+Speaker Aconatic 3 ตัว
    เวรมากๆ ผมจะถอดหน้ากากมาซัก ดันงัดแรงไป หัก ผ้าขาด วินาตรสันตะโร ผมเลยดึงออกไป
    สภาพมีรอยบ้าง
    เสียงถือว่าดีเลยนะครับ แหลมพุ่งใช้ได้เลย

เปิด 120 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +80

8.Speaker Sony+Samsung อย่างละตัว
    ซักผ้าให้แล้ว มีขาดมุม + ร่องรอยบ้าง
    เสียงไม่ต้องสืบ แหลมพุ่ง

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60

9.ลำโพงคอม Edifier M1250
    ใช้ไฟ USB มีผ้าขาดมุม + ร่องรอยบ้าง
    เสียงใสๆครับ
    ตำหนิ
    มีตัดต่อสาย 3 จุดครับ สายขาดใน ไม่มีผลกับการใช้งานครับ (สายที่ใช้ต่อของ JBL)

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

10.SBS A30 By Creative
    ผ้ายังสวย ดังปกติ
    Speaker Power : 1.0 Watts RMS per channel (2 channels)
    Frequency : 100Hz ~ 20kHz
    SNR : 75dB
    - High Performance speakers stereo
    - Volume Control
    - Power On/Off Switch
    - Built-in Bass port for deep bass
    - Place next to TV/Monitor without interference

เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

11.JBL Pro + Microlab
    มีอย่างละตัว JBL ขยายในตัว ใช้คู่กับ microlab เสียงก็ไม่ธรรมดา
    ตำหนิ
    มีหม้อแปลงเทียบให้
    ด้านล่างมันแตกตามรูป ผมทำหล่นเอง
    สายแจ็ค 3.5 mm. ผมต่อใหม่ของเก่าขาดใน ยาวมาก
    ผ้ามีขาดบ้าง ซักให้แล้ว
    เสียงหวาน

เปิด 120 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +70

12.นาฬิกา ติดผนัง
    เข็มมันงอ 2 เข็มครับ ไม่มีผลกับการใช้งาน แค่น่ารำคาญสายตาแค่นั้น

เปิด 50 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

13.สีสกรีนผ้า เป็นสียาง สีแดงนะครับ เอาไว้สกรีนเสื้อผ้า
    เนื้อเหนียวๆตามแบบสียาง ติดแน่น ทนนาน
    ผมใช้ไปแค่ 2 ครั้งเหลือเกือบเต็มกิโล

ประกันว่าถึงมือกระปุกไม่แตกครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอาทิตย์ ที่ 7 เมษายน 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันจันทร์ ที่ 8 เมษายน 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

Comment

Comment

Comment

ดันครับ

รอบหน้าขอเพลง มีเมียเด็กนะครับเสี่ย
          สวนลำใยฟังบ่อยแล้ว

Comment

1.SAAG ลำโพง 2.1 82S Speaker 820W
            เปิด 400
            11.JBL Pro + Microlab
            เปิด 120

0631787345

Comment

Comment

Comment

Working...
                X